Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap5%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap55%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap2%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap18%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap7%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap0%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap3%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap3%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_lcap7%Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)

Go down 
nymph
Dark Emperor
6 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptyFri Dec 24, 2010 5:49 pm

ชิ นิสัยท่านยูเหมือนใครบ้างคนแหะ...

แสดงว่าท่านยูต่อไปจะกลายเป็นประมุขความตายแล้วนะสิ เฮ้ย! จ้าก=[]=

อย่ามั่วแต่งมอยู่ในความมืดมิดสิค่ะ เพราะอย่างน้อยท่านยูก็เป็นคนที่มีความสามารถไม่เหมือนเบีย= =''

ไม่มีใครหรอกค่ะที่ไม่เจอปัญหา อย่างเบียไปหาเรื่องใครก็ได้แต่ดันไปทำที่ปรึกษาพิโรธ(โดยมิได้ตั้งใจ

นะ)ซวยแล้วไง(คนดังซะด้วย) แล้วหมาวัดอย่างเบียจะไปทำอะไรได้(ก็เขามันดอกฟ้านี้) นอกจาก(ใช้

สมองน้อยๆ)แก้ไขด้วยตัวเองพยายามปรับตัวใหม่ แม้จะตกลงสู่ความมืดมิดเสมอ

จนนำ้ตาจะกลายเป็นสายเลือดอยู่แล้ว!

เบียเชื่อว่าบอร์ดเราจะต้องดีขึ้นแน่นอน ก็มีคนรับปากตั้งหลายคนนี้(หลายคนเหรอ?)/มีล่ะกัน!

แม้บางคนจะซื่อบื้อ! เซ่อซ่า จนไปทำผิดสัญญาท่านยูก็เถอะแต่ดูๆไปก่อน เพราะเขาก็ไม่ได้ตั้งใจให้มัน

เป็นแบบนั้นอยู่แล้ว...
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/956m/
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptyFri Dec 24, 2010 11:48 pm

ข้าน้อยขออภัยเจ้าค่ะ T.T

งืมข้าน้อยคิดขึ้นมาได้น่ะค่ะ ขนาดในเด็กดีเวลาจะไปโพสในมายไอดีใครเค้ายังกำหนดตัวอักษรที่จะต้องพิมพ์เลย หรือควรจะปรึกษาเรื่องนี้กับท่านนากิดีเจ้าคะ อย่างในบอร์ดโรงเรียนของข้าน้อยใครโพสแบบไร้สาระจะถูกสภานักเรียน(แอดมินชั่วคราวต่อปีไปในตัว)กั้กไม่ให้โพสเป็นเวลา3วัน แล้วถ้ายังมีอีกก็จะเป็น1เดือน รอบที่3ก็เรียกมาคุยตัวต่อตัวกันทีเดียวล่ะค่า(สยอง)

มีครั้งนึงเพราะข้าน้อยรีบเลยโพสไปนิดเดียวเพราะอ่านหัวข้อไม่ทัน โดนไม่ให้โพสไป3วันเลยT^T
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 11:03 am

เรื่องนี้ พูดตรงๆนากิก็ไม่เคยนึกถึงมาก่อนเลยเจ้าค่ะ

มีคนมาโพสก็ไม่ได้คิดอะไรมากมาย พอลองคิดตามสิ่งที่ท่านยูพูมันก็เป็นเรื่องที่ไม่เกินจริงเลยแม้แต่น้อย เคยรู้สึกเหมือนกันว่า "เอ้ะ...โพสแค่นี้ไม่ทราบว่าโพสทำไมค่ะ?"เหมือนกัน

แต่ก็ต้องสารภาพอีกนั้นแหละว่า นากิเองก็ชอบคุยเหมือนกันค่ะ ทั้งที่เอ็นเทอร์ก็เป็นการคุยซะส่วนใหญ่(ถึงจะคุยกะเจ้าของกระทู้ก็เถอะนะ) แต่ก็ยอมรับว่าตัวเองออกจะไร้สาระจริงๆไม่น้อย แต่ว่าการพูดคุยอย่างการโพสก็ไม่ใช่ว่าจะแย่ไปซะหมดนะค่ะ อย่างน้อยการโพสเนี้ยมันก็ช่วยให้เราสามารถส่งข้อความถึงกันได้แม้ไม่ได้มีเวลาออนตรงกันก็ตามทีเถอะ

แต่นากิก็เห็นด้วยกับที่ว่าถ้าเข้ามาแล้วอ่านผ่านๆเม้นแค่สั้นๆ ประมาณว่า "หนุกดี เหรอ.." นี่น่ะอย่าเข้ามาดีกว่ามันเสียความรู้สึก แต่หากมองอีกแง่ ในฐานะที่เป็นคนหนึ่งที่แต่งฟิค แค่เข้ามาโพสว่า "สนุกดี ต่อนะ" แค่ประโยคเดียว มันก็ดีกว่าคนๆนั้นเป็นนักอ่านเงาไม่ใช่หรือค่ะ? ส่วนอีกเรื่องที่ว่าการเข้ามาคุยเรื่องที่ไม่เกี่ยวข้องกับกระทู้มันทำให้รกนากิบอกได้เลยว่าเห็นด้วยค่ะ เพราะมันทำให้นากิหาอ่านบทความของเจ้าของกระทู้ยากมาหลายครั้ง ทำให้ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่(แต่สำหรบที่เอ็นเทอร์เนี้ย นากิก็ออกแนวนอกเรื่องสุดๆเหมือนกันนะค่ะ แหะๆ)

ที่นี้นากิเลยมีความคิดที่อยากจะขอความเห็นว่าจะตั้งกระทู้ "คุยเล่น" ขึ้นมาดีไหมค่ะ ให้ทุกคนที่อยากจะคุยกันไปคุยกันที่นั่น มีเรื่องอะไรจะคุยจะเล่นก็ไปคุยกันที่นั่น ส่วนกระทู้อื่นหากจะโพสก็ขอให้โพสเกี่ยวกับตัวบทความหรือตัวเจ้าของก็พอ ทำแบบนี้ จะเป็นการรวมคนเข้าไปในกระทู้เดียว ไม่มารกบทความอื่นด้วย น่าจะเป็นการแก้ปัญหาทางหนึ่งได้นะค่ะ

ส่วนเรื่องการปั่นกระทู้ เราก็ตั้งกฎของบอร์ดมาควบคุมซะ หากมีการฝ่าฝืนก็สามารถลบกระทู้ได้ทันที แต่เราก็ต้องนึกไปอีกนิดว่าที่นี้เป็นบอร์ดที่รวบรวมคนที่ชอบอะไรเหมือนๆกันมารวมกันจะไม่ให้คุยกันก็คงไม่ได้ เราอาจจะต้องลดความเข้มงวดของกฏภายในกระทู้คุยเล่นลงมาหน่อย กระทู้ไหนที่ไม่แสดงเจตนาว่าปั่นก็ไม่ต้องลบ แต่ถ้ามันชัดเจนขนาดที่ว่าออกมาก็รู้เลยว่าปั่นโต้งๆนี่ลบไปได้เลยแบบไม่ต้องเกรงใจ พอลบแล้วส่งข้อความไปเตือนทาง PM(เรื่องส่งนากิจัดการเองค่ะ) เกินสามครั้งเมื่อไหร่ก็แบนซะ ซึ่งหน้าที่นี่เดี๋ยวนากิจะเป็นคนแวะเข้ามาดูมาลบเอง เพราะที่นี้ก็เป็นบอร์ดที่นากิตั้งขึ้นมาเองด้วย แต่ยังไงก็ตามจะให้สิทธิ์ในการลบกระทู้และแบนไอดีกับท่านยูและคุโระจังด้วยนะค่ะ

คิดว่าวิธีนี้น่าจะแก้ปัญหาได้ ยังไงก็อย่าเพิ่งคิดมากเลยนะค่ะ ยังไงท่านยูก็เป็นคณะผู้ก่อตั้งที่สำคัญสุดๆเลยนะค่ะ เพราะทุกอย่างไม่ว่าจะ เฮด การตั้งกระบบกระทู้ ปรับปรุงสภาพของบอร์ด ก็ท่านยูทั้งนั้น อย่างเพิ่งคิดมากจนลาบอร์ดเลยค่ะ ยังไงก็ใจเย็นๆไว้ก่อนนะค่ะ คิดซะว่ายังไงบอร์ดนี้ท่านยูก็เป็นเจ้าของอีกคนหนึ่งที่จะช่วยกันแก้ปัญหาที่เกิดขึ้นในบอร์ด เพื่อให้ทุกคนอยู่อย่างสบายใจนะค่ะ เพราะฉะนั้นหากมีอะไรที่ทำให้ท่านไม่สบายใจล่ะก็ ออกความเห็นได้เต็มที่ อย่าเก็บเอาไว้คนเดียวเลยค่ะ พูดออกมาจะได้ช่วยกันแก้ปัญหาไง^^
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net
Adminstrator

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 12:17 pm

ต้องขอโทษที่ใช้มาตรการที่เหมือนจะเด็ดขาดไปเสียหน่อยนะครับ เพราะนี่เป็นวิืธีการประจำของผม (ติดเป็นนิสัย) อยู่แล้ว
(แอบเห็นอะไรดำๆ แวบๆ .... ช่างมัน !!)

ที่จริงการจะจากไป ผมไม่จำเป็นต้องมาโพสระบายอารมณ์ไว้ที่นี่หรอก แต่ทว่า ถ้าผมไป แล้วเรื่องราวมันจะจบหรือ? สำหรับผมคนเดียวน่ะอาจใช่ แต่มันอาจจะมีใครสักคนที่เข้ามาใหม่แล้วปวดหัวแทนผมก็ได้? ผมเ้ข้าใจความรู้สึกนั้นดี เพราะฉะนั้น ถ้าเป็นไปได้ ผมก็อยากให้มัีนจบที่ผมเสียเลยดีกว่า

เรื่องตั้งกระทู้คุย... ผมไม่ค่อยเห็นด้วยแฮะ เพราะผมคิดว่ามันเป็นหนึ่งในกระทู้ที่เข้าข่ายปั่น(อย่างแรง)เลยล่ะครับ เพราะในกระทู้นึงๆ ส่วนใหญ่มักมีสมาชิกแค่คนสองคนมาโพสต่อกันไปเรื่อยๆ ... แบบนี้ไปห้องแชทดีกว่านะครับ ไม่รกพื้นที่

แล้วก็กระทู้บางกระทู้ที่ผมเห็นแล้ว แต่ขอไม่เอ่ยชื่อ ก็มีอยู่บ้างเหมือนกันที่ผมรู้สึกได้ถึงเจตนาปั่นโพส จะว่าผมเห็นแล้วหงุดหงิดก็คงใช่ ... นิดหน่อย เพียงแต่ผมไม่มีสิทธิ์ลบของใครมั่วซั่ว (ผมสามารถตัดสินชี้ขาดได้ เพียงแต่ยังไง ถึงผมจะเป็นทีมงาน แต่ผมก็ขอยกสิทธิ์ในการลบให้ผู้อื่นดีกว่า เพื่อความสบายใจของผมเอง)

เรื่องกฎบอร์ดที่ตั้งเพิ่ม ผมเห็นว่าเป็นสิทธิ์ของท่านนากิที่จะควบคุมครับ แต่ถ้าจะให้ผมร่วมเสนอด้วยก็ย่อมได้ เพราะผมคุมมาหลายบอร์ด มีกฎเหล็กไม่ถึงสิบข้อ แต่การควบคุมถือว่าน่าจะครอบคลุมทั้งบอร์ดได้ในหลายส่วนแล้ว

เรื่องแสดงความเห็นในตอนนี้ ถ้าผมมีอะไรเพิ่มเติม จะไปลงที่ห้องทำงานแล้วกันครับ เพียงแต่เรื่องนี้มันไำม่ได้มีคนผิดแค่แอดมิน แต่พวกสมาชิกก็ผิดในความเห็นนี้กันไม่ใช่น้อย เลยเอามาลงเพื่อให้อ่านกันให้ทั่งถึงเท่านั้นเอง

ไม่ได้ต่อว่า แต่ต้องการให้รู้ว่าการกระทำเหล่านั้น ผมรู้สึกยังไำง

การปั่นโพส มันก็คือการโกงคะแนนทางอ้อมนั่นแหละครับ อยากได้คะแนนเพิ่ม แต่ไม่รู้ว่าจะโพสอะไร ก็เลยปั่นเรื่อยไป แล้วสุดท้ายคนโพสดีๆ มันจะเหลือกันสักกี่คน? ไม่หนีหายไปจากบอร์ดกันหมดแล้วหรอกหรือ??

จึงเรียนมาเพื่อทราบ ...

(ทำอย่างกับวิทยานิพนธ์ ... เหอๆๆ)
http://my.dek-d.com/Tsukima
yuyuilove
Soul
Soul
yuyuilove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 12:54 pm

อย่าเครียดมากนะค่ะ แล้วก็อย่าหายไปเลยนะค่ะ

ถ้าเครียดมากๆ ก้อหยิมหนังสือมาอ่านล่ะกัน

อย่างน้อยเกรเซียสก็ยังทำให้ท่านฮาได้แน่นอน

ถึงเลิฟจะไม่ได้เวลาเข้าบอร์ดบ่อยๆ (เพราะเรียนหนัก)

แต่ก็ไม่อยากให้ใครหายไปนะค่ะ V*-*V สู้ๆ

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 1:02 pm

"เซ็ง! เครียด!! อ่านหนังสือ !!" นี่เป็นคำแนะนำที่สมกับตำแหน่งหัวหน้าเทพอัศวินเนเฟลมากๆ เลยขอรับพี่เลิฟ (ฮาาาา)

ปกติผมก็ชอบอ่านหนังสืออยู่แล้ว ว่างก็หยิบ แน่นอนว่า LSK ก็ติดชาร์ตยอดฮิตอันดับ 1 อยู่ในขณะนี้

อ่านไปยิ้มไป ~ แต่พอผมวางมันลง อ่านจบเมื่อไหร่ ผมก็ต้องมาเครียดต่อนี่สิ? = =;

ผมเข้าใจครับว่าที่มหาวิทยาลัย การเรียนมันหนักหนา แต่พี่ก็ยังอุตส่าห์เข้ามาคุยกับพวกเรา อันนี้ผมขอขอบคุณจากใจจริงเลยครับ

ผมเองก็ไม่ค่อยอยากทิ้งสถานที่ที่ผมดูแลอยู่หรอกครับ ยิ่งเป็นการที่ผมเ้สนอตัวมาเป็นทีมงานเองด้วยแล้ว ผมทำด้วยความเต็มใจ แต่เมื่อผมพบว่ามันไม่ใช่ ผมก็ไม่อยากทิ้งความรับผิดชอบแล้วหายไปเสียเฉยๆ เหมือนกันครับ

พี่เลิฟเองก็สู้ๆ นะครับ ^__^ หนักเกินไปก็ไม่ไหว ถ้าเหนื่อยเกินไป ก็มาคุยกับพวกเราได้นะครับ คลายเครียดๆ ^___^
yuyuilove
Soul
Soul
yuyuilove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 3:18 pm

อ่านแล้วฮาจิงๆ ด้วยแหะ (คลายเครียดหรือเครียดกว่าเดิมเนี่ย?)

ว่าแต่เด็กๆ ช่วงนี้เค้าไม่ได้สอบกันหรอกเรอะ

สบายใจกันจิงๆๆ

ถ้าเรื่องให้ช่วย (พี่ทำได้นะ) จะพยายามช่วยล่ะกัน (ฮา)

การบ้านงี้ 555+

** อยากให้เนเฟลมีบทเยอะๆอ่ะ เมื่อไหร่เล่ม 8 จะออกเนี่ย?

ว่างๆ เอาไว้เล่มเอ็มกัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 3:22 pm

สอบอยู่สิขอรับ (นี่อุตส่าห์พยายามลืมมันแล้วนะขอรับ TT TT)

ไม่เชิงสบายใจหรอกครับ แต่มาเพื่อคลายเครียดน่าจะเป็นความจริงมากกว่า

ขอบคุณสำหรับคำอาสาช่วยเหลือขอรับ ตอนนี้ผมคิดว่ายังไม่มี แต่ในภายภาคหน้ามันก็ไม่มีสิ่งใดแน่นอน เพราะเช่นนั้น ต้องขอรบกวนด้วยล่วงหน้านะขอรับ ^ ^"

การบ้าน .... จอร์จ ... ผมเป็นลมดีกว่า (เด็กเอนท์ไฟท์โตะะะะ << ให้กำลังใจตัวเอง)

เนเฟลบทน้อยจริงๆ นั่นแหละครับ แต่ไม่แน่ ในเล่ม 8 อาจได้บทเพิ่มก็ได้??

ได้แต่รอลุ้นนั่นแหละเนอะครับ ^___^
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)   Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ) - Page 2 EmptySat Dec 25, 2010 3:38 pm

จะสอบวันอังคารเเต่ไม่ได้อ่านสอบหรอค่ะ
ไปเปิดคลิปตอนสอนที่เอามาจากเพื่อนเเทน
นี่ยังดีนะค่ะที่ฟังเพราะปกติไม่อ่าน
และเเย่กว่าที่เล่น
และจะอาการหนักขึ้นเรื่อยๆ
เมื่อใกล้สอบ-*-

Yu :: Modeเข้าสู่ดราม่าเต็มตัว ผมกำลังจะทนไม่ไหวแล้วขอรับ ... (มุมนี้ขอเถอะ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2