Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap5%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap55%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap2%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap18%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap7%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap0%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap3%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap3%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_lcap7%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ

Go down 
iancstery
prince-bel
LCreus
zuizui
Jacken
wollow123
Safa
valess
Sorn!~
dragon blood
meyajang
nymph
sakura-chun
blood rose
โคยูกิจัง เลิฟไอซอท
Admin
bloodydoll
faith
Dark Emperor
Beatrice
24 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Safa
Soul
Soul
Safa

Job/hobbies : อู้งาน

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyWed Jan 19, 2011 5:14 pm

เพิ่งเห็นกระทู้นี่แหะ...
กระดึ้บมาเล่น..เฮ้ย!

เจอไอซอทที่สวนดอกไม้ แล้วพาไปที่ห้องดับจิตจากนั้นก็ให้เงินแล้วพูดว่า 'สวัสดี'

ท่านเทพอัศวินไอซอท จะให้เงินข้าไม่ต้องพามาที่ห้องดับจิตก็ได้ค่ะ..
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/-gem-
sakura-chun
Human
Human

Job/hobbies : อ่านหนังสือ

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyFri Jan 21, 2011 7:17 pm

ไม่อ่ะ
พ่อบอกว่า ให้จัดการตัวเอง
ชิโระแค่แวะมาเล่น แล้วปั่นการบ้านต่ออ่ะ T^T
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptySun Jan 23, 2011 2:30 pm

ท่านแม่ของท่านลูเซียปล่อยตามสบายจึงลั่ลล้าไปเลยๆ
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptySun Jan 23, 2011 6:20 pm

ดีจังเลยอ่ะ
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyTue Jan 25, 2011 7:41 pm

ใช่ดีเต่คะแนนไม่ดีเท่าไรอ่ะท่านแม่เลยถามว่าจะเรียนพิเศษเพิ่มไหมบ่อยๆอ่ะ(มันมีผลมาจากไม่ได้อ่านนิยายอ่ะ)
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyFri Jan 28, 2011 7:09 pm

เจอเคเรสที่ป่าช้า เขาพาคุณไปที่ร้านอาหาร ให้ดอกไม้จันทร์กับคุณและพูดว่า " ไอ้สวะ"
เคเรส!!!!! T^T เขาไปทำอะไรให้อ่า
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptySat Jan 29, 2011 11:40 pm

เป็นเคเรสได้ไม่ดีพอ
ชัวร์
ท่านลูเซียฟันธง
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyWed Feb 02, 2011 6:34 pm

อย่ามาว่าเคเรสเขานะ
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyWed Feb 02, 2011 9:13 pm

ว่าชิโระต่างหาก
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyFri Feb 04, 2011 7:40 pm

อ้าว
มาว่าไรชิโระอ่ะ T^T
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyFri Feb 04, 2011 11:48 pm

ชิโระไม่ดีเคเรสเลยว่าไง
wollow123
Soul
Soul

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyWed Feb 16, 2011 8:40 pm

[b]เจอเนเฟลที่ทะเลเขาพาคุณไปนอกโลกเเล้วเขาก็ให้ดอกกุหลาบคุณและพูดกับคุณว่ามีอะไรติดอยู่ที่หน้าแน่ะ
Jacken
Soul
Soul
Jacken

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyTue Feb 22, 2011 10:19 am

...เจอ "เทอร์มิส" ที่...สระว่ายน้ำ ...เขาพาคุณไปที่ ...ป่าลึกไม่มีคน... แล้วเขาก็ให้....เงิน กับคุณ
แล้วพูดกับคุณว่า...(...)

= = เอ่ม... อ่า... เห~ 555+
zuizui
Soul
Soul

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyTue Feb 22, 2011 1:52 pm

เจอฮาเดสที่สวนดอกไม้(ว้าว!) เขาพาคุณไปที่ ป่าลึกไม่มีคน (กรี๊ดดดด ><) แล้วเขาก็ให้ดอกกุหลาบกับคุณ (หวานๆๆๆ) และพูดกับคุณว่า "มีอะไรติดหน้าคุณน่ะ?" .....เอิ่ม - -"
LCreus
Soul
Soul

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyTue Feb 22, 2011 5:20 pm

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด~~~~~~~~~~~~~~~

ดีใจมากเรยอ่ะ เราได้

เจอ"ครีอุส" ที่สวนดอกไม้ แล้วพาไป "ห้องดับจิต"!(ขอที่อื่นไม่ได้หรอ)

แล้วก้อให้ ดอกกุหลาบ(ไม่ต้องบอกว่ารักแต่ให้แค่นี้ก้อรู้แล้ว><><:ประสาท)

แล้วก้อพูดว่า ไปเที่ยวกันไหม

จะไปที่ไหนก้อไปทั้งนั้นแหละ ><>< ดีใจจางงง
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyThu Mar 03, 2011 10:07 pm

ลูเซีย
ชิโระโกธรแล้วนะ
prince-bel
Soul
Soul
prince-bel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyTue Mar 22, 2011 3:55 pm

เจออาร์เมล ที่ทะเล พาไปร้านอาหาร ให้ตุ๊กตา แล้วบอกว่า i love you

-----------

เจอฮาเดส ที่สระว่ายน้าม เขาพาไปที่ร้านอาหาร ให้ตุ๊กตา แล้วบอกว่าไปเที่ยวกันไหม

แก้ไขล่าสุดโดย Dark Emperor เมื่อ Fri Apr 08, 2011 5:13 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : เข้าข่ายปั่น โพสซ้ำซ้อน)
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyThu Mar 24, 2011 4:23 pm

ลูเซีย ผลสอบออกแล้ว ลูเซียได้เกรดเท่าไหร่หรอ??? > <
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyThu Mar 31, 2011 4:33 pm

3.11น่าภูมิใจมากกกกกกกกกก...หรอ??? เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 77612
แล้วก็จะตอบที่นี้ครั้งสุดท้ายแล้วนะเดี๋ยวท่านนากิบ่นมีไรคุยที่ห้องแชทสถานเดียวโอเคนะ
iancstery
Soul
Soul
iancstery

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyTue Apr 05, 2011 11:15 pm

เจอ...เนเฟล
ที่...ข้างทาง
เขาพาคุณไปที่...ห้องดับจิต
แล้วเขาก็ให้ 'ดอกกุหลาบ' กับคุณ

และพูดกับคุณว่า...มีอะไรติดหน้าคุณแน่ะ

TT^TT เนเฟลใจร้ายยย~

-------------------------------

ขอเล่นอีกรอบน้า สนุกดีอ่ะ >_<

เจอ... ฮาเดส

ที่... สวนดอกไม้

เขาพาคุณไปที่... นอกโลก

แล้วเขาก็ให้ 'ขนมหวาน' กับคุณ

และพูดกับคุณว่า... " Y คืออะไร??"

การี๊ดๆ เดสซีถามน่ารักมากอ่ะ >_< วายคืออะไร? อรั๊ยยยย

แก้ไขล่าสุดโดย Dark Emperor เมื่อ Fri Apr 08, 2011 5:14 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : เข้าข่ายปั่น โพสซ้ำซ้อน)
https://www.facebook.com/iancstery
Adminstrator

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyWed Apr 06, 2011 7:33 pm

ท่านเร็ปบนขอรับ

ครั้งหน้าถ้าจะเล่นหลายรอบในเวลาใกล้ๆ กัน กรุณา Edit เป็นโพสเดียวได้ไหมขอรับ

แบบนี้ใกล้ๆ ข่ายปั่นนะขอรับ - -*...

--------------------

ผมจะจัดการกระทู้ให้ก่อนก็แล้วกัน

---------------------

(ท่านคุโรเร็ปล่าง :: แหะๆๆ เห็นดิสขาวๆ เหมือนกัน ขออภัยคร้าบ สับสนเองแล้วไง มึนนนน /*/ โดนตบผัวะ)

แก้ไขล่าสุดโดย Dark Emperor เมื่อ Fri Apr 08, 2011 5:11 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://my.dek-d.com/Tsukima
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyFri Apr 08, 2011 3:05 pm

...ท่านยูเจ้าคะ ดูรูปดิสเพลย์ดีๆสิเจ้าค้าาาาาา

คุโรอยู่ตรงเน้~~~~

ข้าน้อยไม่ได้เล่นกระทู้นี้นานแล้วนะเจ้าคะ เหตุเพราะบราวเซอร์กูเกิลโครมที่ข้าน้อยใช้มันเล่นเกมส์นี้ไม่ได้T-T

ท่านยูจำข้าน้อยผิดได้เยี่ยงไรT^T นั่นมันรูปเทมเพสชัดๆเลยง่า ของข้าน้อยน่ะเทพอัศวินครีอุสน้าา

แง้ ท่านยูใจร้ายยย หัวหอม
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyFri Apr 08, 2011 5:10 pm

เฮ้ย???? (คว้าแว่นมาสวม ขยับๆ)

"....."

ชะแว๊กกกกกกก ผมขอโต๊ดดดดดด

(ชัวร์ มันอ่านหนังสือจนเมาตัวอักษรหมดแ้ล้ว ....)

งั้นเดี๋ยวผมไปลบโพส+แก้ทู้ด้านบนเลยแล้วกันครับ ถ้าไม่ใช่สต๊าฟก็ไม่ต้องรอให้มาแก้แล้ว -*-

ขออภัยจริงๆ คร้าบ !! /*/ ขอขมางามๆ
http://my.dek-d.com/Tsukima
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptySat Apr 23, 2011 1:36 pm

ขอโทษอะไรกันหรอคะ??? = =;
ดรีมพลาดอะไรไปรึเปล่าเอ่ย???
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 4 EmptyMon Apr 25, 2011 11:17 am

เกิดอะไรขึ้นกันนิ

=-=
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next