Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap5%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap55%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap2%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap18%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap7%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap0%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap3%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap3%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_lcap7%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ

Go down 
iancstery
prince-bel
LCreus
zuizui
Jacken
wollow123
Safa
valess
Sorn!~
dragon blood
meyajang
nymph
sakura-chun
blood rose
โคยูกิจัง เลิฟไอซอท
Admin
bloodydoll
faith
Dark Emperor
Beatrice
24 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyTue Dec 21, 2010 8:12 pm

ไปทัวร์นรกมั้งค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyTue Dec 21, 2010 11:31 pm

ไปเอาเข็มมาแทงท่านยูให้เลือดไหลหมดตัวโดยมีแผลเล็กน้อย พร้อมจัดพิธีทำอมนุษย์ไงเจ้าคะ+ +

ทำที่ห้องดับจิตนี่แหละเจ้าค่ะ ทำเลดี๊ดี ข้าเห็นเดี๋ยวนี้หัวหน้าเทพอัศวินเคเรสชอบบ่นว่าฟางกับเข็มยัง(สะใจ)ไม่พอเลยจะหาเพิ่มที่แท้ก็วิธีการ . . . . . นี่เอง(- -)(_ _)
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyWed Dec 22, 2010 7:44 am

ไว้อาลัยท่านยูล่วงหน้าค่ะ
อายุไม่ครบ18แล้วนะค่ะท่านยูดีใจด้วย
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyWed Dec 22, 2010 3:04 pm

เล่นอีกๆ
เจอ..เคเรส
ที่..รบ.
เคเรสลากไป..ห้องดับจิต
ให้..ตุ๊กตา
พูด..i love you
(เคเรสเค้าอยากได้หนมมากกว่านะ)
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyWed Dec 22, 2010 5:26 pm

-0-นิ้มเจ้าเป็นอมนุษย์รายที่2ต่อจากท่านยูรึ= =!!!
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyWed Dec 22, 2010 7:21 pm

ม่ายจริงงงงงงงง
blood rose
Soul
Soul
blood rose

Job/hobbies : นั่งบ้าหน้านิยาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyThu Dec 23, 2010 3:15 pm

เจออาร์เทมิสที่ป่าช้า อ๊ากกกก..เขาไปทำอะไรในป่าช้า(แล้วข้าเข้าไปทำอะไร)
เขาพาไปที่ร้านอาหาร ให้เงินแล้วบอกว่าไปเที่ยวกันไหม
เอ่อ.........เกินบรรยาย
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyThu Dec 23, 2010 7:43 pm

เจอ..เฮฟ
ที่..สวนดอกไม้
เขาพาไป..พระชวัง
ให้..ดอกไม้จันทร์-*-
แล้วบอกว่า i love you
meyajang
Soul
Soul

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyThu Dec 23, 2010 8:20 pm

เจอ..เนเฟล I love you
ที่...สระว่ายน้ำ เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 205720
เขาพาไปที่...... .. ห้องดับจิต = =' เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 122305
ให้.ดอกกุหลาบ ^^
แล้วบอกว่า I LOVE YOU เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 189349
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyThu Dec 23, 2010 9:16 pm

- -ทำไมพักหลังคนได้ ไอ เลิฟ ยู บ่อยจังเลยล่ะเจ้าคะ

ชิ้ง- -+หันไปทางท่านเบีย
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyFri Dec 24, 2010 10:27 am

ท่านนิวลองเล่นใหม่สิค่ะอาจจะได้บาง
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyFri Dec 24, 2010 3:05 pm

ข้าน้อยใช้ กูเกิล โครม น่ะเจ้าค่ะ กดescแล้วแต่มันก็ยังคงรันต่อไปT.T

ถ้าข้านน้อยจะเล่นก็ต้องย้ายไปโมซิลล่าไฟล์ฟอกซ์ซึ่งข้าน้อยเห็นว่ามันยุ่งยากเลยไม่อยากเปลี่ยนไปเล่นน่ะเจ้าค่ะ-3-

(นั่นก็คือข้าน้อยขี้เกียจตัวพ่อเลยน่ะสิเจ้าคะ ไม่เชื่อดูการบ้านที่ค้างไว้ได้เลยล่ะเจ้าค่ะ= =")
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyFri Dec 24, 2010 3:34 pm

อยากรู้จังท่านนิวกับนิ้มใครขี้เกียจกว่าอ่ะค่ะ
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptySat Dec 25, 2010 12:02 am

แหมเรื่องอย่างนี้มีแข่งกันด้วยเหรอ เอาเป็นว่าข้าน้อยทั้งดองการบ้าน(10กว่าอย่าง) หนังสือ(10กว่าเล่มที่บ้าน) หนังสือที่ยืมเพื่อนมา(10กว่าเล่ม) และยังมีตื่นวันหยุดย่ายโมงอีกแน่ะเจ้าค่ะ ท่านนิ้มล่ะเจ้าคะ (ข้าน้อยหน้าด้านแบบปานกลางถึงมากด้วยล่ะเออ)
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptySat Dec 25, 2010 10:30 am

ไอซอทที่ ป่าช้า เขาพาไปที่นอกโลกเงิน แล้วบอกกับเราว่า มีอะไรติดหน้า

เฮ้ย เปล่านะคนจะได้ก็ได้ไปสิเรื่องของโชคชะตาไม่เกี่ยวกับเบีย

แล้วนี้มาหาพวกอะไรแถวนี้แล้วเรื่องแบบนี้มันควรเก็บไว้เป็นความลับมิใช้รึ! มันผิดนะ>[]<''
http://my.dek-d.com/956m/
Soul
Soul

Job/hobbies : แกล้งน้องสาว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptySat Dec 25, 2010 2:26 pm

เจออาร์เทมิส ที่สระว่ายน้ำเขาพาไปที่..เฮือก! ห้องดับจิต
ให้ดอกกุหลาบ แล้วพูดว่าไปเที่ยวกันไหม
ทำไมต้องห้องดับจิตคะอาร์เทมิสที่รัก
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptySat Dec 25, 2010 4:28 pm

นิ้มอ่ะหรอค่ะไปถามโบ โรส ดาร์ก ดรีม เอาสิค่ะ
เสียดายมุกไม่ได้เล่นไม่งั้นจะได้คำตอบที่ดีกว่า
เล่นต่อ ฮิๆ
เจอ...มิส
ที่...โรงบาล
โดนลากไปที่...ป่า
ให้...เงิน
พูด..i love you

แก้ไขล่าสุดโดย nymph เมื่อ Sat Dec 25, 2010 4:33 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Sorn!~
Soul
Soul
Sorn!~

Job/hobbies : คิดท่าตายอย่างสง่างาม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptySat Dec 25, 2010 4:31 pm

ส่วนเค้าได้
เจอ เทอร์มิส ที่ สวนดอกไม้ พาไปที่ ร้านอาหาร ให้ ตุ๊กตา แล้วพูดว่า ไปเที่ยวกันมั๊ย
ปล. ทำไมไม่ขอเค้าแต่งงานเลยอ่ะ [img][You must be registered and logged in to see this link.]
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptySat Dec 25, 2010 7:12 pm

มันไม่มีขอเเต่งงานนี้
Soul
Soul

Job/hobbies : แกล้งน้องสาว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptySun Dec 26, 2010 11:05 am

แต่ถ้ามีท่านนิ้มคงกดจนกว่าจะัได้ล่ะนะ
จริงไหม?
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptySun Dec 26, 2010 3:16 pm

จริง!!!ค่ะ
พี่ดาร์กก็เหมือนกันไม่ใช่ไง
valess
Soul
Soul
valess

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyThu Dec 30, 2010 10:28 pm

เจอเนเฟลที่สวนดอกไม้ แล้วเค้าก็พาคุณไปห้องดับจิต แล้วให้ดอกกุหลาบ และถามว่า Y คืออะไร

เย้ย..
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyTue Jan 04, 2011 10:48 pm

ว่างมากเลยมาเล่นใหม่
//ได้ข่าวว่าทำสมุดหายเลยต้องทำ(การลอก)ใหม่ไม่ใช่หรอ!!!
เจอเอกอนที่โรงบาลพาไปที่ร้านอาหารเค้าให้ตุ๊กตาแล้วพูดว่าi love you
sakura-chun
Human
Human

Job/hobbies : อ่านหนังสือ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyTue Jan 18, 2011 10:10 pm

ยังลอกการบ้านเหมือนเดิมหรอนิ้ม???
เหมือนดรีมเลย ยังทำคณิตไม่เสร็จเลยอ่ะ T^T
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 3 EmptyWed Jan 19, 2011 8:26 am

ชิโระทำอย่างนี้พ่อไม่ว่าหรอ

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next