Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap5%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap55%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap2%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap18%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap7%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap0%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap3%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap3%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_lcap7%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ

Go down 
iancstery
prince-bel
LCreus
zuizui
Jacken
wollow123
Safa
valess
Sorn!~
dragon blood
meyajang
nymph
sakura-chun
blood rose
โคยูกิจัง เลิฟไอซอท
Admin
bloodydoll
faith
Dark Emperor
Beatrice
24 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Adminstrator

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySat Nov 20, 2010 1:32 pm

สงสัยจะเป็นอย่างนั้นล่ะัครับ

ห้องดับจิต Top Hit

แต่อีกไม่นาน เดี๋ยวว่างๆ ผมจะเอาแท็ก LSK มาให้ทำเล่นกัน ~

รอผมก่อนนะ เพราะว่าอันนี้ผมต้องทำช่องกว่า 26^6 เลยทีเดียว เยอะมาก ...
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/Tsukima
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySat Nov 20, 2010 2:19 pm

แงคอมเค้ามันความจำเต็มแล้วมั้ง
เลยใช้พวกโฟโต้กับเครื่องอะไรพวกนั้นไม่ได้อ่ะค่ะ เซ๊งจิต- -+
จะรอนะคาะ
http://my.dek-d.com/956m/
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySun Nov 21, 2010 8:33 pm

ลบอันที่ไม่ใช้ไปบ้างก็ได้นะเบียทรี้จาง~~

จะรอแท็กของท่านยูนะค้า+ +

ว่าแต่ นอกจากห้องดับจิตแล้วกับป่าช้าแล้วมีอะไรที่แย่อีกรึเปล่าคะ

หรือว่ามีที่แย่ๆอยู่แค่2อย่าง= ="
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
faith
Human
Human

Job/hobbies : บ้าไปวันๆ~ (อย่าคุยกับมัน มันบ้า)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySun Nov 21, 2010 8:44 pm

ป่าลึกก็แย่นะคะ ฮา~~

แต่ทำครั้งนึง...เศร้าจัง

ไทรอนยื่นดอกจันทร์ พูดกะเราว่า "ไอ้สวะ"

=[]=.....(ช็อกค้าง ก่อนล้มโต๊ะ...จะแกล้งแกในฟิคสั้น จำไว้เลยนะ!!)
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyMon Nov 22, 2010 7:50 pm

อ่อพ่อคนนี้ไม่ค่อยจะต่างจากความเป็นจริงๆเลยค่ะ- -+
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyTue Nov 23, 2010 5:16 pm

นั่นสิเจ้าค่ะ

ไม่ต่างไปจากนิสัยเดิมจริงๆ...

แกล้งไทรอนให้หนำใจไปเลยเจ้าค่า>[ ]<

แค่อย่ามาแกล้งงครีอุสก็พอแล้วล่ะเจ้าค่ะ+ +
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyWed Nov 24, 2010 8:50 pm

มาเล่นอีกรอบ หุๆๆๆ

รอบนี้ดีเว้!!(คือดีกว่ารอบที่แล้วนะ)

เจอ ครีอุส ที่สารเจ้า เขาพาเราไปที่ห้อดับจิ (เอ่อ...) แล้วครีอุสก็ให้ดอกกุหลาบกับเรา แล้วพูดว่า...ไปเที่ยวกันไหม

อร้ายๆๆๆๆ ไปสิอุส หึๆๆ
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyThu Nov 25, 2010 8:03 pm

ยินดีด้วยค่า(เอ่อ ห้องดับจิต...)
ดีกว่ารอบอื่นๆจริงๆด้วยค่ะ
Soul
Soul

Job/hobbies : อ่านนิยาย เล่นคอม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyTue Nov 30, 2010 7:11 pm

ง่า*__*ได้เเต่เเปลกๆ
blood rose
Soul
Soul
blood rose

Job/hobbies : นั่งบ้าหน้านิยาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyWed Dec 01, 2010 3:34 pm

เจอเทอร์มิสท่ข้างทางพาไปที่ร้านอาหารให้ตุ๊กตาแล้วพูดว่าไปเที่ยวกันไหม เหอๆๆ ตกลงเลยฮับ
sakura-chun
Human
Human

Job/hobbies : อ่านหนังสือ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyThu Dec 02, 2010 5:39 pm

-*-
ดรีมได้ว่า
เจออาร์เมล์ *O* ที่ข้างทางเขาพาไปที่ นอกโลก -_- เขาให้ขนมหวานกับคุณ *O* แล้วบอกว่า................
y คืออะไร -[ ]-
โอ้ มาย เทอร์มิส (???)
นี่มันอะไรกันนี่
ดรีมน้อยรับม่ายด้าย
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyThu Dec 02, 2010 5:43 pm

-0-

ร้านอาหารกับ...นอกโลก= =

ดีกว่าห้องดับจิตกับป่าช้าเป็นกองเลยเจ้าค่ะ

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyThu Dec 02, 2010 6:12 pm

จริงขอรับ

(นี่คือคนหนึ่งที่โดนห้องดับจิตตลอด ... เหอๆๆ ข้่าคืออมนุษย์สินะ T T)

/*/ นอกเรื่องไปไกลลิบ ...
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyThu Dec 02, 2010 6:21 pm

เหอๆ = =''
เหมือนข้าน้อยทำบาปยังไงมิรู้
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySat Dec 04, 2010 4:05 pm

ทางอ้อมสินะคะ- -+

แต่ก็ทำให้ได้เล่นสนุกนี่นา

ท่านเบียจาง~ ข้าน้อยอยากรู้ว่าเกมส์ esc เนี่ยทำยากมั้ยเจ้าคะ

พอดีข้าน้อยจะทำไปให้เพื่อนๆที่รร.เล่น่อนจะเฉาตายไปกับหนังสือซะก่อน= ="
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySat Dec 04, 2010 7:25 pm

อ้อไปยาก...มั้ง
โครทำมั่วๆอ่ะ ก็ทำให้ข้อความมันขยับไปมา
แค่นี้ล่ะมั้ง
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyFri Dec 17, 2010 7:45 pm

ไอซอทบอกรักค่ะแต่ดันให้ดอกไม้จันทน์
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySat Dec 18, 2010 5:52 pm

ประมาณว่าไปตายด้วยกันสินะ เฮ้ย

ไอซอทเจ้าต้องทำพายบลูเบอร์รี่ให้ข้าก่อนสิ=[ ]=
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySat Dec 18, 2010 10:43 pm

เจอเทมเพสที่ทะเลเขาพาไปที่พระราชวังค่ะ(ตรงนี้ยังดีอยู่ค่ะ)
แต่...

พี่เทมเค้าให้ดอกไม้จันทร์อ่ะสิค่ะยังดีที่บอกว่า i love you นะค่ะ ไม่งั้นมีกรี๊ดอ่ะค่ะ
TT^TT

ท่านนิวพูดงั้นได้ไงค่ะต้องให้เค้าด้วยสิไอซอทอ่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย _Tsukima_ เมื่อ Sat Dec 25, 2010 1:44 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : รวบโพส -*- ....)
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptySat Dec 18, 2010 11:03 pm

รอบ3
เจอ...เฮฟ
ที่...สารเจ้า
เฮฟลากไป...ป่าลึก
ให้...เงิน
แล้วพูดว่า...i love you
อึ้งค่ะ
เทพอัศวินพูดคคำอื่นกลับนิ้มบางได้ไหมค่ะ

--------------------------

รอบ4
เจอ...พี่เทม
ที่...สวนดอกไม้
เขาพาไป...ร้านอาหาร
แล้วพูดว่า......................

i love you

อึ้งอีกครั้งค่ะ

พูดเป็นเเค่นี้จริงๆหรอค่ะ
------------------------------

เจอเฮฟ
ที่ข้างทาง
ลากไปร้านอาหาร
ให้กุหลาบ
บอกว่าi love you

แก้ไขล่าสุดโดย _Tsukima_ เมื่อ Sat Dec 25, 2010 1:42 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : โพสติดๆ กันหลายโพส ส่อเจตนาปั่นกระทู้ จึงทำการรวมความเห็นทั้งหมดเข้าด้วยกันเป็นความเห็นเดียว)
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyMon Dec 20, 2010 5:44 pm

เจอแต่รักๆเหรอ ดีแหะ= =
เอาอีก
เจอเคเรส ทีสวนดอกไม้
พาเราไปที่ ห้องดับจิต ให้ขนมหวานเรา
แล้วบอกว่า สวัสดี
อ้าก ห้องดับจิตนี้มันอะไร=[]=
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyMon Dec 20, 2010 6:16 pm

มาอีกรอบ
เจอ..อาร์เทมิส
ที่..สารเจ้า
โดนลาก..เข้าป่า
ให้..ตุ๊กตา
แล้วพูดว่า i love you

--------------------
ได้ข่าวว่าสูงแค่165นะค่ะท่านอาร์เทมิส
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyMon Dec 20, 2010 10:28 pm

ไอ เลิฟ ยู เยอะจังเจ้าค่ะ=[ ]=

อยากได้ครีอุสมั่ง=W=
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyMon Dec 20, 2010 10:44 pm

ได้i love you ทุกครั้งอ่ะค่ะแต่ไม่ได้อูส
รอบลาสุดได้
เจอพี่เทมที่รบ.ลากไปห้องดับจิต(ได้แล้วยอดฮิต)ให้กุหลาบแล้วพูดว่า...
i love you อีกแล้ว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 2 EmptyTue Dec 21, 2010 4:11 pm

ม .... มันมาอีกแล้ว

เจอเคเรส (โฮ่ ...) ที่โรงพยาบาล (สงสัยวันนั้นหมอคงนัดผม ...)พี่ท่านพาผมไปห้องดับจิต ...

(แย๊กกกกก อีกแล้วเรอะ !!!)

แล้วก็ให้ขนมหวาน (ง่ะ ผมไม่ชอบของหวาน .....) จากนั้นก็บอกว่า "ไปเที่ยวกันไหม?"

.....

...

แล้วทำไมต้องพากันมาที่ห้องดับจิตด้วยขอรับ ท่านหัวหน้าเทพอัศวินเคเรสสสสส =[]= !!?

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next