Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap5%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap55%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap2%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap18%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap7%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap0%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap3%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap3%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_lcap7%เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ

Go down 
iancstery
prince-bel
LCreus
zuizui
Jacken
wollow123
Safa
valess
Sorn!~
dragon blood
meyajang
nymph
sakura-chun
blood rose
โคยูกิจัง เลิฟไอซอท
Admin
bloodydoll
faith
Dark Emperor
Beatrice
24 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5
ผู้ตั้งข้อความ
kaitsan
Soul
Soul
kaitsan

Job/hobbies : อ่านฟิค อ่านนิยายย้อนไปย้อนมา ดูการ์ตูน

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyWed May 11, 2011 10:33 pm

*0*
เจอ เทอร์มิส ที่ สวนดอกไม้ เขาพาคุนไป ร้านอาหาร แล้วเขาก้อให้ตุ๊กตา แล้วก้อพูดว่า ไปเที่ยวกันไหม
กรี๊ดดดดดดดดด~~~
ปะๆ ไปเที่ยวกันเลยค่า
ขึ้นไปข้างบน Go down
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyThu May 26, 2011 4:58 pm

เทอร์มิสฉบับอ่อนโยนไม่น่าเชื่อ=[]=!!!

พาข้อยไปด้วยสิ //เกาะขาเทอร์มิส=w=

พาครีอุสไปด้วยน้า+ +
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
minthibari18
Soul
Soul

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyWed Jul 13, 2011 9:10 pm

เค้าได้ เจอเทมเพสที่สารเจ้าเขาพาคุณไปที่ป่าลึกไม่มีคนแล้วเขาก็ให้ขนมหวานกับคุณแล้วพูดกับคุณว่า i love you
จะเป็นลมอ๊ากกกกกก!! เรารักเทอมิส และฮิบาริ
28016
Soul
Soul
28016

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyThu Sep 15, 2011 1:13 pm

เจอเคเรสที่สระว่ายน้ำ(กรี๊ดดด >//<)
เขาพาคุณไปที่ร้านอาหาร(*-*)
แล้วเขาก็ให้ตุ๊กตากับคุณ(ละลาย...)
และพูดกับคุณว่า... "สวัสดี" (หมดอารมณ์เลยทีนี้... แค่เคเรสน่าร๊ากกกก >o< !)
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptySun Sep 18, 2011 10:11 pm

ชะงักตรงให้ตุ๊กตากับคุณ=-=

แต่เจอเคเรสที่สระว่ายน้ำก็...=q=(=,,=)

อยากเจอทั้ง12คนที่สระว่ายน้ำเลยยย
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyMon Sep 19, 2011 6:47 pm

อ้อเนอะตุ๊กตา ตุ๊กตาอะไรละนั้น

มันช่างบังเอิญได้สุดยอดมากเลยแหะ*o*

ปล.พอกลับมาดูที่ตัวเองสร้างแล้วแบบว่า จืดจางสุดๆ=[]=''
http://my.dek-d.com/956m/
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyMon Sep 19, 2011 7:25 pm

ไม่จืดจางหรอก*w* (เรายังทำแบบนี้ไม่เป็นเลย...+ขี้เกียจทหาวิธีแล้วทำ)

สนุกดีออก><
28016
Soul
Soul
28016

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyThu Oct 06, 2011 12:17 am

ลองอีกที *-*

เจอเทอร์มิส (แลนซ์ >//<)
ที่สวนดอกไม้ (แอบหวานแหววเหรอลูก=[ ]=)
เขาพาคุณไปที่ห้องดับจิต (เฮ้ย ไม่ใช่และ.....)
แล้วเขาก็ให้ขนมหวานกับคุณ (ไม่ใช่พายบลูเบอร์รี่ใช่มั้ย -.-)
และพูดกับคุณว่าไปเที่ยวกันมั้ย (วู้ *0*)
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptySat Oct 22, 2011 1:06 pm

ไปเที่ยวกันมั้ย มั้ย มั้ย มั้ย มั้ยยย จะไปก็รีบไป ไป ไป ไป ไป~~~~~ ไปกับพี่แล้วสบายยย เดี๋ยวพี่จะพาไปกินตับ(ไม่ใช่ละ //โดนโบก)

Adminstrator
Adminstrator

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyWed Oct 26, 2011 11:22 pm

=A= .... ท่านคุโรเป็นอะไรหรือเปล่าครับเนี่ย (เหงื่อตก) ...
http://my.dek-d.com/Tsukima
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptySat Oct 29, 2011 1:32 pm

=c= เปล่าน้า ไม่ได้เป็นอะไรเจ้าค่า*.* ว่าแต่ แต่ละคนเป็นยังไงกันมั่งแล้วคะ เรื่องน้ำท่วมน่ะค่ะ ตอบได้ที่ห้องสนทนานะค้า\^0^/
dolphin14
Soul
Soul
dolphin14

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ   เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ - Page 5 EmptyThu Nov 10, 2011 4:05 pm

เจอ เคเรส ที่ โรงพยาบาล เขาพาคุณไปที่ นอกโลก แล้วเขาก็ให้ ขนมหวาน กับคุณ แล้วพูด กับคุณว่า สวัสดี
เคเรสท่านช่างเป็นคนดี TT แต่...เอ่อ... ท่านพาข้าน้อยมาแล้วจะไม่พาข้าน้อยกลับไปด้วยเรอะ !!!!!!!!!

เปิดเกมesc ของlskมาเล่นกันด้วยนะค่ะ คิฮิๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 5ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5