Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap5%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap55%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap2%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap18%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap7%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap0%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap3%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap3%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_lcap7%กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!

Go down 
Dark Emperor
Admin
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyThu Jan 27, 2011 2:07 pm

..........................................................

ความคิดเห้นที่มีคนเสนอ

ตัวอย่าง
1.นำเสนอโดย admin : ทำสมุดรวมภาพแฟนอาร์ตของคนในเว็บเป็นรูปเล่มวิ้งๆ แล้วส่งให้ท่าน Yu Wo ที่งานในนามของ Yu Wo Thailand Fanclub ที่เป็นรูปหน้าปก แนะนำให้ใช่เฮดของเว็บ

2.นำเสนอโดย Dark Emperor

1. ทำ Fan Art รวมเล่ม อันนี้ผมไม่ขัด แต่ควรแทรกคำพูด ความรู้สึก หรืออะไรก็ตามที่ชาวบอร์ดอยากจะฝากถึงท่านอวี้หว่อ

อย่างสมมติว่าผมได้เลือกภาพของตัวเองภาพนึงลงเป็นรวมเล่ม ผมก็จะเขียนไว้ตรงท้ายถึงสิ่งที่ผมอยากบอก (ภาษาอังกฤษ !) แต่ในกรณีที่ไม่มีภาพในนั้นก็ยังสามารถฝากข้อความเอาไว้ให้ท่านอวี้หว่อได้ !

หรือ

2. แฟนอาร์ตมันคงไม่ไหว ก็ใส่ไปแต่ความรู้สึกของชาวบอร์ดก็ได้ ถ้ามันได้ออกมาน้่อยก็ไม่จำเป็นต้องเย็บเล่ม แต่ถ้าหากว่าแต่ละคนเขียนออกมายาว นั่นก็อีกเรื่องหนึ่ง

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Wed Mar 09, 2011 6:48 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net
Adminstrator

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyThu Jan 27, 2011 6:18 pm

หวายหยา หมดกัน ! ผมไม่ได้อ่านรายละเอียดฟอรัม !!!

งืมมม ... นั่นสินะครับ ทำอะไรดีน้า ....

เนื่องจากว่าชาวบอร์ดเราไม่ได้วาดรูปกันทุกคน เพราะฉะนั้น ผมคิดว่าถ้าจะรวมกันทำอะไรให้ท่านอวี้หว่อ ผมมีความคิดเห็นสองทางแฮะครับ

1. ทำ Fan Art รวมเล่ม อันนี้ผมไม่ขัด แต่ควรแทรกคำพูด ความรู้สึก หรืออะไรก็ตามที่ชาวบอร์ดอยากจะฝากถึงท่านอวี้หว่อ

อย่างสมมติว่าผมได้เลือกภาพของตัวเองภาพนึงลงเป็นรวมเล่ม ผมก็จะเขียนไว้ตรงท้ายถึงสิ่งที่ผมอยากบอก (ภาษาอังกฤษ !) แต่ในกรณีที่ไม่มีภาพในนั้นก็ยังสามารถฝากข้อความเอาไว้ให้ท่านอวี้หว่อได้ !

หรือ

2. แฟนอาร์ตมันคงไม่ไหว ก็ใส่ไปแต่ความรู้สึกของชาวบอร์ดก็ได้ ถ้ามันได้ออกมาน้่อยก็ไม่จำเป็นต้องเย็บเล่ม แต่ถ้าหากว่าแต่ละคนเขียนออกมายาว นั่นก็อีกเรื่องหนึ่ง

-----------

รบกวนพิจารณาด้วยครับ
http://my.dek-d.com/Tsukima
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptySun Jan 30, 2011 9:46 am

ก็เอาทั้งแฟนอาร์ตแล้วก็แฟนฟิก(ไม่รู้เขียนถูกเปล่า)
เอาที่เขียนไว้ก็ได้แล้วแปลเป็นภาษาอังกฤษ
faith
Human
Human

Job/hobbies : บ้าไปวันๆ~ (อย่าคุยกับมัน มันบ้า)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptySat Feb 05, 2011 12:15 am

อืม...ลองแยกเป็นสองทางดูสิคะ

อันนึงเขียนฟิคสั้นภาษาปะกิด (ย้ำ ฟิคสั้นภาษาปะกิด) ส่วนอีกทางนึงก็เอาแฟนอาร์ต

ทั้งสองอันก็มีรูปความในใจเกี่ยวกับท่านอวี้...ก็ดีนะคะ...
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptySat Feb 05, 2011 6:45 pm

ท่านนากิเคย
บอกว่าแปลไม่ได้
งบน้อย กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! 77612
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyMon Feb 07, 2011 5:58 pm

ภาษาปะกิดคืออะไรอ่า กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! 126364

เอาเป็นแบบการ์ตูน4ช่องฮาๆจิคะ

เอามุขของทุกคนมารวมกันงี้แล้วเอาการ์ตูน4ช่องซักประมาณ6-7ตอนจะมากกว่าหรือน้อยกว่านี้กะได้
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyMon Feb 07, 2011 11:25 pm

ท่านนิวค่ะภาษาปะกิดก็คือภาษาอังกฤษอ่ะค่ะ
แต่ว่าเป็นการ์ตูนแล้วจะเอาการ์ตูนแบบไหนอ่ะค่ะ
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyThu Feb 10, 2011 9:11 pm

แบบฮาๆไงค่ะ แบบรั่วๆ เฮ้อ ถ้าพี่ป็อบมาอยู่ล่ะก็จะใช้ให้วาดรูปเทพอัศวินทั้ง12ภาคผู้หญิงซะหน่อยT3T

เคยเห็นพี่เค้าวาดเทอร์มิสภาคผู้หญิงด้วยล่ะค่ะ พี่เค้าวาดได้... เทอร์มิสสยองมั่ก
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptySun Feb 13, 2011 1:30 am

โผล่ขึ้นมาจากคลอง(?)
แบบมินิก็ดีนะค่ะ ชอบแบบโมเอะหรือจะให้รวมไปเลย
ก็น่าสนเช่นกันค่ัะเรื่องนี้ไม่อยากเสนออะไนมากกลัวงบท่าน...
http://my.dek-d.com/956m/
nymph
Plebeian
Plebeian

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptySun Feb 13, 2011 7:28 pm

เย่ท่านพี่มาแล้ว
ว่าแต่งบใครออกอ่ะค่ะ
หรือช่วยกันออก
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyWed Feb 16, 2011 7:46 pm

งืมๆแบบว่าไปเจองานหนังสือค่อยเอางบไปให้ได้มะคะ=w="

ข้าน้อยส่งเงินแบบจดหมายหรือบัญชีไม่เป็นorz

เรื่องงบต้องมาสรุปเอาอีกทีล่ะค่ะ

ตอนแรกหากทำเป็นฟิคก็ให้ทำขึ้นมา2เล่มพอค่ะ เล่มนึงเอาไปให้ท่านอวี้หว่อ อีกเล่มนึงเอามาเก็บไว้เป็นต้นฉบับค่ะ*-*+

จะได้ไม่ต้องเปลืองงบมากเกิน เล่มที่เก็บไว้ไม่ต้องสมบูรณ์ก็ได้นะคะ

งบก็คือค่าใช้จ่ายในการทำงานกลุ่มค่ะ เช่นมีโครงงานที่โรงเรียนต้องซื้ออุปกรณ์ก็ต้องมาดูกันก่อนว่าคนในกลุ่มมีเงินเท่าไหร่ เงินที่รวบรวมมาได้นั้นเรียกว่า งบ ค่ะ ซื้ออุปกรณ์ได้เท่าที่มีเงินจำนวนนั้นซื้อได้

แต่ในที่นี้คือสรุปออกมาว่าใช้เท่าไหร่แล้วแชร์กันได้คนละเท่าไหร่มั่ง=w="

แชร์น่าจะดีกว่าออกคนเดียวนะค้าท่านนากิ

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyWed Mar 09, 2011 4:20 pm

เส้นตายใกล้เข้ามาแล้วแฮะ .... 25 เดือนนี้แล้วสิ

ท่านนากิครับ ขออนุญาตถามว่าความเห็นนี้จะปิดรับ+ลงมือกระทำภายในวันที่เท่าไหร่ครับผม?

เพราะดูเหมือนตอนนี้้ถ้าไม่รีบอาจไม่ทันเอานะครับ ^ ^"

------------------------

(เหลือบขึ้นไปมองข้างบน)

ชะอ้าว มีบอกวันปิดรับไว้แล้วนี่นา (เพล้งงงงง << เสียงหน้าแตกครับ)

ขออภัยครับ ! /*/ ตายละวา PM ไปแล้วด้วยดิ ...

เอาเป็นว่า มีใครจะเสนอความเห็นอะไรเพิ่มมั๊ยคร้าบบบบ?

แล้วก็ถามท่านนากิเลยละกันครับว่าอันนี้จะัทำออกมาชุดเดียวให้ท่านอวี้หว่อ หรือทำไว้สองชุด ชุดแรกให้ท่านอวี้หว่อ ชุดที่สองขอลายเซ็นท่านแล้วเก็บขึ้นหิ้ง? หรืออื่นๆ ครับ??
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyWed Mar 09, 2011 6:43 pm

Dark Emperor พิมพ์ว่า:
เส้นตายใกล้เข้ามาแล้วแฮะ .... 25 เดือนนี้แล้วสิ

ท่านนากิครับ ขออนุญาตถามว่าความเห็นนี้จะปิดรับ+ลงมือกระทำภายในวันที่เท่าไหร่ครับผม?

เพราะดูเหมือนตอนนี้้ถ้าไม่รีบอาจไม่ทันเอานะครับ ^ ^"

------------------------

(เหลือบขึ้นไปมองข้างบน)

ชะอ้าว มีบอกวันปิดรับไว้แล้วนี่นา (เพล้งงงงง << เสียงหน้าแตกครับ)

ขออภัยครับ ! /*/ ตายละวา PM ไปแล้วด้วยดิ ...

เอาเป็นว่า มีใครจะเสนอความเห็นอะไรเพิ่มมั๊ยคร้าบบบบ?

แล้วก็ถามท่านนากิเลยละกันครับว่าอันนี้จะัทำออกมาชุดเดียวให้ท่านอวี้หว่อ หรือทำไว้สองชุด ชุดแรกให้ท่านอวี้หว่อ ชุดที่สองขอลายเซ็นท่านแล้วเก็บขึ้นหิ้ง? หรืออื่นๆ ครับ??

ตอบค่ะ เนื่องจากคนเสนอความคิดไม่เยอะ นกิเลยไม่ได้ตั้งโพลโหวตนะค่ะ

แต่ตัดสินจ่าว่าจะใช้ ความคิดของท่านยูค่า><

คนที่วาดรูปได้ก็วาดส่งมา ใครวาดไม่ได้ก็จะเขียนเป็นข้อความส่งมาก็ได้ค่า^^

อีกอยากนากิจะทำมาหลายๆเล่ม จะจากแค่คนที่มาโพสแสดงความคิดเห็นค่ะ แน่นอนว่าจะขอลายเซ้นมาเผื่อด้วยนะเจ้าค่ะ^^

ซึ่งต้องรบกวนคนในบอร์ดที่จะเอางานของตัวเองมาให้นากิรวมคงต้องเร่งส่งมาก่อนวันที่ 15 ค่ะ เพราะจะเอาไปให้ร้านเข้าเล่ม>< นากิเองก็วาดไว้สองสามรูป ส่งได้มากกว่า 1 ชิ้นนะค่า><
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyWed Mar 09, 2011 8:15 pm

โอ้มายก๊อด =[]= มันอีกห้าวันข้างหน้านี้แล้วไม่ใช่หรือไร ...

$%&^*(.... งานเข้าอีกแล้วววววว

/*/ รีบนึกมุกทันที งานเก่า งานใหม่ โน่นนี่นั่น ทำไรดีฉัน ....

ส่งภาพให้ท่านนากิทางเมลนะครับ ถ้าผมรวบรวมได้แล้วล่ะก็ํ ...
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!   กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!! EmptyWed Mar 09, 2011 10:27 pm

เจ้าค่า

อันนี้ขอโทษนะค่ะ มัวแต่ยุ่งจนลืมมาแจ้งT^T

กระทู้เปิดรับความคิดเห็นค่ะ ประกาศใครอยากได้ลายเซ็นท่าน Yu Wo มาทางนี้~~~!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1