Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap5%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap55%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap2%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap18%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap7%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap0%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap3%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap3%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_lcap7%(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด   (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด EmptyTue Jan 18, 2011 5:31 pm

มีเรื่องจะบ่นดูๆไปก่อนเถอะ แค่เรื่องนิดๆหน่อยๆแต่เบื่อ(โว้ย)
คือรู้สึกผิดหวังกับที่นี้นิดหน่อยคิดว่าจะดีแท้ๆ! ตอนแรกที่เข้ามาอย่างว่าคิดจะเริ่มตนสิ่งดีๆในชีวิต อ้ายยชีวิตในบอร์ด~
มันเกิดขึ้นตั้งนานแล้วตอนแรกคิดว่าเขาคงไม่ว่าบังเอิญหรือไปได้ดูมั้ง... แต่ผ่านไปนานจนถึงที่ทุกคนรู้จักกัน(นิวพวกนิ้มจนถึง!!!!)<<น่าจะประมาณนั้น
สิ้นหวังแล้ว555 เหมือนไม่เห็นเราอยู่ในสายตาเลยตอนนี้เลยคิดว่าจะ ไม่แคร์ย่ะ! ทำเพื่อที่นี้มานานในเมื่อทำไปก็เหมือนฝุ่นเท่านั้นไม่เอาแล้ว!
เราจะตัดทุกสิ่งทุกอย่างออกไปสนอะไรอีกแล้ว แค่มาพูดคุยกับนิวพวกนิ้มเท่านั้น!...มั้ง ว่างๆจะมาเล่นด้วยล่ะกันนะ
แต่พูดตามตรงคือมันก็อดห่วงไม่ได้อ่ะ(แกจะเอาอะไรมาอี๊ก)... เราไม่ได้ไปไหนนะไม่เหมือนท่านยูด้วย
แต่ถามหน่อยสิค่ะคนในบอร์ดนี้มีใครเกียดเรารึเปล่าสงสัยมานานแล้วพูดมาเล๊ย ตั้งแต่เริ่มเข้ามาเลยแรกๆ เราไม่ชอบพวกรังแกคนลับหลังยังไม่รู้ด้วยซำว่าไปทำอะไรให้คุณ
ถ้าจะถามว่ามันต่างกันตรงไหนจากสิ่งที่เราพูดมา คือตอนนี้ 1.เราล่ะทิ้งสิ่งที่เราหวังไปแล้ว 2.ฉันไม่แคร์ย่ะ 3.อยากไปพ้นๆเฟ้ยแต่ไปไม่ได้มันอดห่วงมิได้อยากเห็นเพื่อนๆกับพวกหนูนิ้มคุยกันอย่างสนุกสนาน แม้เราจะเจ็บก็ตามที และสิ่งที่เราไม่มีมาแต่ตนคือสีสัน
จำไว้ด้วยเราไม่เลยคิดจะโกรธใครเพียงแค่ผิดหวังและเสียใจเท่านั้น
เอาล่า~ถ้าอ่านแล้วก็ลืมๆไปซะก็ได้แค่ระบายเฉยๆเพราะตอนนี้ปัญหาเค้าก็มากพอแล้ว

อวรพรหน่อย ขอให้บอร์ดนี้ไม่เงียบมีสมาชิคเพิ่มมากขึ้นเป็นที่รู้จักมากขึ้น ขอให้นิวจังมีความสุขในปราสาท(มั้ง) ขอให้ท่านยูอยู่อย่างสงบสุขไม่มีอะไรมาทำให้ไม่สบายใจมากไปกว่านี้(งานเข้าไง) ขอให้แอดมินสวยขึ้นอีก ขอให้พวกนิ้มทั้งหลายมีความสุขสนุกกับบอร์ดนี้ต่อไป และขอให้คนในบอร์ดทุกคนมีความสุข
ไม่เจอเรื่องแบบเรานะค่ะ และลาก่อนสิ่งที่ฉันหวัง...^^;

อย่าลืม เราไม่ได้ไปไหนเราเหมือนเดิมทุกอย่างเพียงแต่เราไม่มีสิ่งนั้นเหมือนแต่ก่อนแล้วนั้นคือความศรัธาเชื่อมั่นรึเปล่านะ
ขอโทษที่มาพูดเรื่องน่าเบื่อให้ฟังนะค่ะกลับไปแวะบอร์ดฮิกุดีกว่า...
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/956m/
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด   (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด EmptyTue Jan 18, 2011 5:56 pm

...ข้าน้อยไม่ได้ลืมท่านเบียนะ=[ ]=

แค่ว่าการบ้านข้าน้อยมันคางอย่างหนักหน่วงเท่านั้นเอ๊งT^T
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด   (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด EmptyTue Jan 18, 2011 5:59 pm

เรื่องแบบนั้นไม่สนหรอก ล้อเล่น
อ้อไปห้องแชทหน่อยสิมีอะไรจะมาบอกอีกแล้วขี้เกียดบอกในmyอ่ะ=w=
http://my.dek-d.com/956m/
Dark Emperor
Adminstrator
Adminstrator
Dark Emperor

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด   (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด EmptyTue Jan 18, 2011 6:41 pm

นั่นไงล่ะ ... มีพวกทนไม่ไหวมาว้ากอีกแล้วสินะ

มันเป็นเรื่องธรรมดาชาติ บอร์ดที่มีคนอยู่ไม่กี่คน แถมบางคนก็มาแบบต่างคนต่างโพส ตูไม่สนโว้ย อะไรยังไง ไม่คิดถึงใจคนอื่นที่อ่าน ... แบบนี้เฟลง่ายๆ เลยนะครับ

ผมตัดสินใจ "เลิกยุ่ง" กับเรื่องพวกนี้แล้วล่ะ ทำไรทำไปเถอะ ขอแค่เลิกปั่นทู้ เลิกบ้ากันเสียที ...

ทำหน้าที่ที่สมควรทำให้ลุล่วง ... พูดตรงๆ เถอะ ผมเองก็ผิดหวัง... ผิดหวังเอาซะมากๆ เลยด้วย

จนเกือบจะเรียกได้แล้วว่าที่อยู่ทุกวันนี้เพราะคำว่าหน้าที่

"ได้แต่หวังว่าสักวัน องค์มหาเทพจะเมตตาให้บอร์ดนี้คึกคักและมีระเบียบขึ้นเสียที แม้จะเป็นเพียงฝันลมๆ แล้งๆ แต่ถ้ามีโอกาสแม้สัก 0.0001% ก็ขอลองภาวนาดู"
http://my.dek-d.com/Tsukima
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด   (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด EmptySun Jan 30, 2011 9:38 am

นิ้มไม่ได้ลืมพี่เบียนะ
อย่าโกรธสิ
แล้วก็ไม่ได้ลืมใครด้วย
blood rose
Soul
Soul
blood rose

Job/hobbies : นั่งบ้าหน้านิยาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด   (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด EmptyWed Feb 02, 2011 10:54 am

โรสก็ไม่ได้ลืมน๊าาาา
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด   (กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด EmptyWed Feb 02, 2011 9:23 pm

เห็นไหมไม่มีใครลืมพี่เบียเลย

(กวักมือเรียก)ไม่ไหวแล้วค่ะมีอะไรจะพูด
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1