Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap5%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap55%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap2%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap18%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap7%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap0%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap3%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap3%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_lcap7%สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!

Go down 
supatsara
28016
!!!Durarara!!!
aki
dragon blood
notusafan
kaitsan
sunshineatmoon
iancstery
sakura-chun
panda3
zuizui
Jacken
susurun
!!!!
Safa
nymph
Beatrice
faith
panida43023
yuyuilove
fros
bloodydoll
Dark Emperor
Admin
29 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Adminstrator

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed Apr 06, 2011 7:32 pm

ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกใหม่ทุกท่านขอรับ

รู้จักกันแล้วก็อย่าลืมแวะเวียนมาคุยกันบ้างนะคร้าบ ^_^
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/Tsukima
sunshineatmoon
Soul
Soul

สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed Apr 20, 2011 7:22 pm

สวัสดีค่าทุกคนนนนนนนนนนน เราซันชายเน้ววววววววววว

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 71202
sakura-chun
Human
Human

Job/hobbies : อ่านหนังสือ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptySat Apr 23, 2011 1:32 pm

[color=cyanยินดีที่ไดรู้จักทุกๆคนน้า > <[/color]
kaitsan
Soul
Soul
kaitsan

Job/hobbies : อ่านฟิค อ่านนิยายย้อนไปย้อนมา ดูการ์ตูน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed May 11, 2011 10:43 pm

ชื่อแบมจ่ะ
ยินดีที่ได้รุจักค่ะทุกคน
^_^
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyThu May 12, 2011 9:52 am

>< ยินดีที่ได้รู้จักเจ้าค่ะ

ช่วยทำให้บอร์ดนี้ครึกครื้นทีน้าาาT^T หัวหอม
http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyThu May 12, 2011 12:07 pm

อืม......กำลังคิดหาวิธีอยู่จ้า คุโรจัง
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net
notusafan
Soul
Soul
notusafan

Job/hobbies : Many things

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyThu May 12, 2011 12:39 pm

Hi, My name is Tony , nice to meet you all Wink
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyFri May 13, 2011 11:54 am

เช่นกันค่า ยินดีที่ได้รู้จักเจ้าค่ะ^ ^

ภาษาอังกฤษข้าน้อยก็พอได้นะ=^=o

http://my.dek-d.com/bloodyfuture/
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyFri May 13, 2011 9:11 pm

ยินดีต้อนรับ และที่ได้รู้จักค่ะ

มีอะไรปรึกภาคนด้านบนได้เลยนะค่ะ(อ้าวโยนงาน= ='')
http://my.dek-d.com/956m/
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptySun May 15, 2011 10:27 pm

ดีค่า ท่านโทนี่

จัดภาษามาซะนากิอึนเลย ฮา
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net
Soul
Soul

Job/hobbies : แกล้งน้องสาว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyMon Jun 06, 2011 1:28 pm

ท่านโทนี่คือใครกันหว่า???
มึน อึน งง
nice to meet you too.
aki
Soul
Soul
aki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 3:25 pm

สวัสดีค่ะ
ชือ อากิ อ่านนิยายของyuwo เเล้วทุกเรื่อง(ตามติดเเบบก้าวต่อก้าว)
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 9:42 pm

ยินดีที่ได้รู้จักขอรับ

บอร์ดมีสมาชิกใหม่ ยังไงก็ฝากช่วยๆ กันโพสให้บอร์ดของเราไม่รก และไม่ร้างนะครับผม ^ ^
Soul
Soul

ที่อยู่ : ที่ๆมีของกินอร่อยๆ แอร์เย็นๆ พร้อมหนังสือและเพลงที่ชอบ อ้า~
Job/hobbies : ตัวตลกจำเป็น

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptySat Jul 09, 2011 9:30 pm

เอ่อ..ส..ส... สวัสดีฮะ (ค่อยๆโผล่หัวขึ้นมา) กระผมเป็นสมาชิกใหม่แกะกล่องเหมือนกัน ทักษะทางคอมฯอ่อนชนิดที่ ท่านแก้มว่าตัวเองอ่อนแล้ว กระผม อ่อนยิ่งกว่า เศร้าจริงๆ เฮ้อ แต่กระผมก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามอ่านเรื่อง GOD ของท่าน YU WO ได้ทันทุกเล่ม เรื่องอื่นก็อ่านนะ แต่ไม่ตามทันชาวบ้านเขาซักที เศร้า... ฮึก ฮึก(ทรุดลงไปร้องไห้กับพื้น) ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะฮะ (โบกมืองามๆ)
bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyThu Jul 14, 2011 5:29 pm

คร่าาา มาช่วยทำให้บอร์ดนี้ครึกครื้นกันเถอะค่าา

มาแพร่ข่าว หรืออะไรก็ได้ตามแต่ที่อยากเลยค่าา

บอร์ดนี้มันเงียบไปแล้วน้า!!!T[]T

บอร์ดเราเน้นความสนุกสนานฉันเพื่อนนะค้าาไม่ใช่ป่าช้าน้า; ;

ยินดีผู้เข้ามาใหม่อย่างยิ่งค่า><

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyThu Jul 14, 2011 8:40 pm

// คลานออกมาจากกองเอกสาร (การบ้าน)

ยินดีต้อนรับขอรับ ...

เรื่องการโพสต์ในบอร์ด ผมคิดว่าทักษะคอมพิวเตอร์ไม่น่าจะสำคัญเท่าไหร่หรอกครับ

และที่สำคัญ ตลอดเ้วลาที่เราใช้คอมพิวเตอร์ เราก็กำลังพัฒนาทักษะของเราขึ้นไปเรื่อยๆ นั่นแหละครับ

มีสมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นมาก็ดีแล้ว จากนี้ก็ช่วยๆ กันทำให้บอร์ดนี้ไม่เงียบนะคร้าบผม ^_^

/*/ คลานกลับไปนอนตาย
28016
Soul
Soul
28016

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptySat Sep 10, 2011 11:09 pm

อ่า สวัสดีค่ะทุกท่าน //โค้งงามๆ (_ _)

ชื่อ ป่านค่ะ...

พึ่งได้มาติดตามนิยายของ Yu Wo เมื่อไม่นานมานี้ (ประมาณเดือนที่แล้ว...)

แต่ ณ ตอนนี้ในชั้นหนังสือมีนิยายของ Yu Wo อยู่ทั้งหมด 19 เล่มได้แล้วค่ะ

และมีแนวโน้มจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ (ตามเก็บหลายๆเรื่องย้อนหลังอยู่ค่ะ....)

เรื่องที่อ่านอยู่ตอนนี้ - GOD , Kill No More , The Legend of Sun Knight

ขอรบกวนทุกท่านด้วยนะคะ orz

bloodydoll
Plebeian
Plebeian
bloodydoll

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptySat Sep 10, 2011 11:13 pm

-0- ค่า

เรียกข้าน้อยว่า คุโร ก็ได้เจ้าค่ะ

ช่วยมาทำให้บอร์ดนี้ครื้นเครงด้วยเถิดเจ้าค่ะ //โค้งงามๆ

อย่างแรกก็อยากให้ช่วยแวะเวียนมาพูดคุยกัน จะไร้สาระหน่อยก็ไม่เป็นไรเจ้าค่ะ บอร์ดนี้เน้นฮา+wantความครื้นเครงมาเลยเจ้าค่าQwQ
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyMon Sep 19, 2011 6:55 pm

กลิ้งๆมา//ยินดีตอนรับฮะ!

ชื่อเบียทรี้ (แต่ไยเรียกข้าน้อยว่าเบีกันจัง)

เรามาร่วมทุกข์ในการรอนิยายที่อวี้หว่อเขาดองกันเต๊อะ!//โดนต่อย

ครื้นเครงไม่ได้เอาเผาไปแทนได้ป่ะ...//โดนต่อยซำ
http://my.dek-d.com/956m/
supatsara
Soul
Soul

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyMon Oct 10, 2011 3:19 pm

แนะนำตัวค่ะ

ชื่อซาร่าค่ะ

ชอบนิยายของ Yu Wo มาก (แต่อ่านNo hero อยู่เรื่องเดียว)

ถึงจะอ่านเรื่องเดียวแต่ก็ชอบมากจริงๆ

ก็ฝากตัวด้วยค่ะ Very Happy
dolphin14
Soul
Soul
dolphin14

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyTue Nov 08, 2011 7:49 pm

สวัสดีค่ะ โรสค่ะ ^_^ ฝากตัวด้วยค่าาา
คิดถึง LSK ใจจะขาด TT เมื่อไหร่เล่ม 8 จะแปลไทยสักทีคะ TT
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่าาา

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed Nov 09, 2011 2:58 pm

ยินดีที่ได้รู็จักเช่นกันครับ
ตอนนี้เล่ม 8 ออกที่ไต้หวันแล้ว อีกไม่นานคงได้มีแปลไทยนั่นแหละครับ เอนเทอร์ไม่พลาดหรอก ^ ^
อยากอ่านเช่นกันครับผม
Naki_DGM14
Admin
Admin
Naki_DGM14

Job/hobbies : ว่างงาน...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed Nov 09, 2011 3:43 pm

แอดมินน่าเศร้าที่ดันลืมพาสเข้าบอร์ดตัวเองมารายงานตัวค่ะ T^T

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed Nov 09, 2011 4:10 pm

ดันท่านนากิเข้าฐานข้อมูลแอดมินเรียบร้อยแล้วขอรับ ^ ^"
Naki_DGM14
Admin
Admin
Naki_DGM14

Job/hobbies : ว่างงาน...

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!   สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!! - Page 2 EmptyWed Nov 09, 2011 5:22 pm

ขอบคุณมากค่าาา

สมาชิกใหม่แนะนำตัวได้ที่นี่!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next