Yu Wo Thailand fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Yu Wo Thailand fanclub

คลับของสาวกนิยายของท่าน Yu Wo และคนที่ชื่นชอบนิยายแฟนตาซี The Legend of Sun Knight, NoHero, Kill No More!!!

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)Gallery
::ประกาศสำคัญเร่งด่วน ::
เอือมระอาเหลือเกินกับพวกปั่นโพสป่วนบอร์ด พิมพ์คุยกันเอง โพสสั้นๆ ไร้่แก่นสาร...
"หยุดเสียทีเถอะ"
นี่เป็นการเตือนครั้งสุดท้ายก่อนที่จะเริ่มใช้มาตรการแบนไอดีอย่างจริงจัง
"ที่นี่ไม่ต้อนรับนักปั่นโพส หากอยากทำมากขนาดนั้น ไปตั้งบอร์ดเองแล้วคุยกันเองในนั้นจะไม่ว่าอะไรเลย"
แม้ว่าที่นี่จะเป็นโลกไซเบอร์ แต่ก็ไม่ควรลืมกฎ กติกา และมารยาท กรุณาประพฤติตนอย่างมีการศึกษาด้วย
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ
Latest topics
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar
Poll
ทุกท่านมีบัญชีแค้นกับใครใน LSK มากที่สุด?
ลอเรน
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap5%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
พิ้งกี้
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap55%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 55% [ 33 ]
ชาร์ล็อตต์
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap2%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
พระราชาหมูตอน
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap18%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 18% [ 11 ]
พระสังฆราช
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap7%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
ธีโอ
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap0%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
อลิซ
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap3%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
อื่นๆ (ระบุด้วยนะครับ)
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap3%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 3% [ 2 ]
ไม่แค้นใครเลยสักคนในเรื่อง
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_lcap7%แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
คะแนนทั้งหมด : 60

แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า

Go down 
dragon blood
Sorn!~
blood rose
sakura-chun
!!!!
yuyuilove
Beatrice
Dark Emperor
Admin
13 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyWed Aug 11, 2010 10:01 pm

ไคซ์:ใคร!! ใคบอกว่าฉันะเลี้ยงห่ะ!! แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า 541153

แอดมิน: นายไม่มีสิทธิปฎิเสธ แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า 973603

เอาล่ะๆ ใครมาแล้วก่อนทานอาหารก็แนะนำตัวก่อนนะค่ะ แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า 177989
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net
Adminstrator
Adminstrator

Job/hobbies : นักศึกษาธรรมด๊าธรรมดา

แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyWed Aug 18, 2010 5:29 pm

โอ ผมก็ชอบเรื่องนี้ ... (แต่ยังไม่ได้ซื้อมาอ่าน ตอนนี้ผมอ่านจากตัวอย่างที่ทางเอนเธอร์แปะยั่ว ...)

"ยู" ครับ (รายเดิม - -" อ่านดะ ...)

(ดื่มชาที่วางเสิร์ฟอยู่บนโต๊ะ)

ไคซ์ - อ๊าก !!! นั่นเงินฉันซื้อมานะ !!!

ยู - (หันไปแผ่รังสีมาคุด้วยรอยยิ้ม) ขอโทษครับ ผมนึกว่าเป็นของจัดเลี้ยงเสียอีก ^ ^

(ลุกขึ้นแล้วเดินกลับไปนั่งหลบมุมเหมือนเดิม ...)
http://my.dek-d.com/Tsukima
Beatrice
Plebeian
Plebeian
Beatrice

Job/hobbies : เล่นคอม,ดูอนิเม,วาดรูป,ฟังเพลง

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyMon Sep 13, 2010 7:54 pm

สวัสดีค่ะ เบียทรี้เองค่า
พึ่งอ่าน(เปิดดู)เหมือนกันค่า(เดินเข้ามานั่งเงียบๆ)
แหมเค้กน่ากินทั้งนั้นเลยนะค่ะ
โอ๊ะ แพนนาคอตต้า บราวนี้ ซากุระโมจิ ช็อกโกโคโลเน่ บลาๆบลาๆ น่ากินจังค่า
ไคซ์ -กรี๊ดด ให้ตายสิทำไมเธอกินมากกว่าตัวเธอหลายเท่าจัง=[]= (ยัยคนไม่รู้จักพอประมาณ)
เบียทรี้-(ยิ้ม) ขอบคุณสำหรับการเลี้ยงในวันนี้มากค่ะ หวังว่าเทพเจ้าแห่งแสงสว่างจะประทาน บลาๆบลาๆ (กินไปบ่นไป)
ไคซ์-.....(นั่งเงีบยพร้อมกับดูกระเป๋าตังค์ไป) เอาล่ะบ่นเสร็จรึยังฉันยอมแล้ว (ควักเงินจ่าย Crying or Very sad )
เบียทรี้-ขอบคุณค่ะ (กินสักพักแล้วจะไป) ขอองค์อุ๊บ....(ไคซ์โยนขนมปังยัดปากพร้อมโบกมือลาให้)
แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า 177989 อร่อยจัง มี้
ปล.อย่าทักผิดเป็นเบ๊บลีลงนะค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Beatrice เมื่อ Tue Oct 19, 2010 5:40 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
http://my.dek-d.com/956m/
Admin
Admin
Admin
Admin

Job/hobbies : หลอกหลอนชาวบ้าน...แค่ก! พูดคุย(เรื่องการ์ตูน)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyTue Sep 14, 2010 5:23 pm

ยินดีต้อนรับค่า~ แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า 430443
http://yuwo-thailandfc.nice-forum.net
yuyuilove
Soul
Soul
yuyuilove

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptySun Oct 31, 2010 11:48 am

บังเอิญผ่านมา....กินฟรี (ฮา)

และแวะมาทักทาย (ขอบคุณ) ที่เลี้ยงค่ะ

ชอบไคซืมากๆ แนวดี

555+
!!!!
Soul
Soul
!!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyFri Nov 19, 2010 8:08 pm

ชื่อ จูน ค่ะ
(นั่งกินช็อกโกเเลต)
sakura-chun
Human
Human

Job/hobbies : อ่านหนังสือ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptySun Dec 05, 2010 10:31 am

สวัสดีค่ะ
ดรีมเองคร่า > <
เพิ่งมาเล่นเว็บนี้ได้ไม่นานหรอกนะคะ
มีอะไร เล่นยังไงก็ช่วยบอกกันด้วยนะคะ
ที่จริง ดรีมก็ชอบทุกๆเรื่องของ อวี้หว่อ แหล่ะค่ะ
สำหรับเรื่องนี้ แน่นอนว่าต้องเป็นมือสังหารสุดหล่อ ลีโอลาแน่นอนค่ะ ที่ดรีมชอบ > ///<
มีอะไรใหม่ๆเกี่ยวกับเรื่องนี้ก็บอกด้วยนะคะ
blood rose
Soul
Soul
blood rose

Job/hobbies : นั่งบ้าหน้านิยาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyWed Dec 22, 2010 3:12 pm

โรสก็อ่านนะคะ เรื่องที่อวี้หว่อแต่งสนุกมากเลยล่ะ
โรส:นี่พี่ไคซ์ขอ คอกเทลกุ้ง สเต๊กเนื้อมีเดียม ไก่งวง
สตรอเบอร์รี่ชีสเค้ก ขาดอะไรน๊า อ๋อ! สลัด
ทรอปิคอลแล้วก็น้ำพันช์ด้วยนะ
ไคซ์:อ๊ากกก...นี่เธอกะจะให้ฉันกินแกลบไปตลอดเดือน
เลยเหรอไงห๊า
โรสSadหันไปยิ้มหวาน)ขอบคุณสำหรับอาหารนะคะ
(กินต่อหน้าตาเฉย)
ไคซ์:พวกรีดไถเงิน ฮือๆๆๆ
Sorn!~
Soul
Soul
Sorn!~

Job/hobbies : คิดท่าตายอย่างสง่างาม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyFri Dec 24, 2010 8:34 pm

แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า Images?q=tbn:ANd9GcS4y_62EDlGOD0fyMZ7kn8nIynurncP-07OecfNLFY4NsNowgnEWQ
ได้ข่าวว่ามีงานเลี้ยง
ของาบอันนี้ล่ะกัน
blood rose
Soul
Soul
blood rose

Job/hobbies : นั่งบ้าหน้านิยาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptySat Dec 25, 2010 2:17 pm

crepe cake เหรอ?
รูปน่ากินจัง..
Soul
Soul

Job/hobbies : แกล้งน้องสาว

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptySat Dec 25, 2010 2:31 pm

ก็น่ากินดีนะ
แต่อยากกินล็อบสเตอร์ๆ
ด่วนๆ
auy+_+
Soul
Soul

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyThu Dec 30, 2010 2:25 pm

ดีจร้า AUY ค่ะ เห็นว่ามีงานเลี้ยงต้อนรับ
ขอเข้ามาด้วยน้า
แฟนคลับเลยแหละชอบมาก
อ่านแล้วเหลือรอเก็บตังซื้ต่อเล่ม5
หนุกมาก
ไหนๆมางานเลี้ยงทั้งที่ไปหาไรใส่ท้องก่อน ..ชอบของฟรี
เพราะยังไงไคซ์ก็เลี้ยงใช่ม้า อิอิ แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า 177989
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyThu Dec 30, 2010 4:05 pm

kill no more เล่ม 5
ลีโอลาของดรีมเป็นอารายปายอ่ะ
มันค้าง!!
อวี้หว่ออย่าดองสิ!!!!!! แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า 541153
มันอยากอ่านต่อนะรู้มั้ย
!!!!
Soul
Soul
!!!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyMon Jan 17, 2011 12:36 pm

อ่านเรื่องนี้เเล้วติดสุดๆ
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyTue Jan 18, 2011 10:08 pm

อ่านเล่ม 5 แล้วดูเล่ม 6 ต่อ^O^
แต่ว่า เมื่อไหร่มันจะออกเน่ยสิ =[ ]=
ตะหงิดๆแหะ
เห็นด้วยเลยนะคะที่อ่านเรื่องนี้แล้วติด
พี่สาวที่อ่านแต่ LSK ลองมาอ่านลีโอลาและติดเลยอ่ะค่ะ
nymph
Plebeian
Plebeian

Job/hobbies : อ่านหนังสือ+โยนงานให้เพื่อน+นอน+เล่นคอม+เเกล้งเพื่อน+หกล้ม+ตกบรรได+ไร้สาระไปวันๆ น่าจะหมดแล้วนะค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyWed Jan 19, 2011 8:33 am

ติดทุกเรื่องเลย
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyFri Jan 21, 2011 7:24 pm

ช่ายๆๆๆ
ชิโระก็ติดทุกเรื่อง
zuizui
Soul
Soul

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyTue Feb 22, 2011 1:53 pm

ไหนๆก็ไหนๆ ขอหมดละกันนะไคซ์~~~~!!! ><
prince-bel
Soul
Soul
prince-bel

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyThu Feb 24, 2011 7:41 pm

แวะมาทักทาย+หาอะไรทานกันค่ะ
ชอบทุกเรื่องของyu woเลยตอนนี้เรามี kill no more งเล่ม6แล้ว
(เล่ม6เพิ่งถอยมาหมาดๆเลย><) Razz
sakura-chun
Human
Human

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า   แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า EmptyThu Mar 03, 2011 10:15 pm

ชิโระก็มีแล้ว
อ่านแล้วด้วย
ลีโอลาของชิโระโดนควบคุมมมมมมมมมมมมมมม
น่าสงสารT^T

แวะมารับเลี้ยงต้อนรับได้ที่นี่เลยจ้า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1